Breaking

घटनेचा निषेध म्हणुन दि.३१ ऑगष्ट रोजी पाचोरा नगरपरीषदेचे संपूर्ण कामकाज पाणीपुरवठा व अग्निशमन सेवा वगळता कडकडीत रित्या बंद ठेवण्यात आले.

0

पाचोरा-ठाणे महानगरपालीकेच्या सहाय्यक आयुक्त श्रीमती कल्पीता पिंपळे या आपले कर्तव्य बजावत असतांना एका भाजी विक्रेत्याने त्यांच्यावर हल्ला केला व यात त्यांची हाताची बोटे कापली गेली व त्या गंभीर जखमी झाल्या आहेत.

 

असेआपले कर्तव्य प्रामाणिकपणे बजावणाऱ्या एका महिला अधिकाऱ्यावर झालेला हल्ला संतापजनक असुन यामुळे शासकिय काम करतांना संपुर्ण प्रशासनाचे मनोधैर्य खचते. त्यामुळे अश्या प्रवृत्तीवर कठोर कारवाई व्हावी

या घटनेचा निषेध म्हणुन आज दि.३१/०८/२०२१ रोजी पाचोरा नगरपरीषद जि.जळगांव संपूर्ण कामकाज पाणीपुरवठा व अग्निशमन सेवा वगळता कडकडीत रित्या बंद ठेवण्यात आले.
यावेळी मुख्याधिकारी शोभा बाविस्कर, प्रशासकिय अधिकारी प्रकाश भोसले, उपमुख्याधिकारी दगडू मराठे, आरोग्य निरीक्षक धनराज पाटील, कर निरीक्षक साईदास जाधव,लेखापाल दत्तात्रय जाधव, अभि. मधुकर सुर्यवंशी, अभि.हिमांशू जैस्वाल, नगररचनाकार मानसी भदाणे, सह.नगररचनाकार हेमंत क्षिरसागर, लेखापरि.नितीन लोखंडे, संग.अभि.मंगेश माने, राजेंद्र शिंपी, शाम ढवळे, प्रकाश गोसावी, ललित सोनार, प्रकाश पवार, विलास देवकर, भागवत पाटील, प्रशांत कंडारे, महेंद्र गायकवाड, प्रगती खडसे, रुमा खेडकर, अमोल अहिरे, राकेश मिश्रा, किशोर मराठे तसेच आरोग्य विभागाचे कर्मचारी उपस्थित होते.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here