Breaking

राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या सामाजिक न्याय विभागाच्या महिला आघाडीच्या तालुकाध्यक्षपदी सौ वैशाली बोरकर (सोनवणे)

0

पाचोरा – येथील माजी प्राचार्य श्री. बी. डी. बोरकरसर यांची ,SBI च्या प्रत्येक ग्राहकाला न्याय देण्यास अग्रेसर असलेले जारगाव शाखेचे मॅनेजर अभिलेष (भाईदाद) बोरकर & तावरे शाळेचे शिक्षक श्री. सोनवणेसर यांच्या सौ. वैशालीताई बोरकर या शालेय, महाविद्यालयीन स्तरावर शिक्षणासोबतच सामाजिक, सांस्कृतिक, विद्यार्थी संघटनयात अग्रेसर होत्या.

गेल्या काही वर्षा पासुन त्या मा.आ.दिलीपभाऊ वाघ यांच्या सौ. सुचिताताई वाघ & पा.ता. सह शिक्षण संस्थेचे चेअरमन तथा पाचोरा न.पा राष्ट्रवादी गटनेते संजयनाना वाघ यांच्या सौ. ज्योतीताई वाघ यांच्या सोबत राष्ट्रवादी कॉग्रेस महिला संघटन व तनिष्का गटात सक्रीय होत्या अशा विद्यार्थी दशेपासुन चळवळीत असणाऱ्या सौ. वैशालीताईच्या कार्याची दखल घेत त्यांची पाचोरा तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या सामाजिक न्याय विभागाच्या महिला आघाडीच्या तालुकाध्यक्षपदी नुकतीच नियुक्ती करण्यात आली, याबाबतचे नियुक्तीपत्र पाचोरा- भडगाव विधानसभा मतदार संघाचे मा. आमदार माननीय दिलीपभाऊ वाघ यांच्या हस्ते देण्यात आले.यावेळी सामाजिक व विभाग समितीच्या राज्य सचिव सौ प्रतिभाताई शिरसाठ, जळगाव जिल्हा राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या महिला प्रवक्ता श्रीमती मंगला ताई शिंदे, पाचोरा नगरसेविका सौ सुचिता ताई वाघ, जि.प. सदस्या कुमारी स्नेहा गायकवाड होते या निवडी बाबत त्यांचे सर्वत्र अभिनंदन होत आहे प्रा.वैशालीताई बोरकर यांना भावी वाटचालीस ध्येय परिवारा तर्फे हार्दिक शुभेच्छा व अभिनंदन💐

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here