Breaking

राष्ट्रीय क्रीडा दिनी जिल्हा हॉकी असोसिएशन व गोदावरी फाउंडेशन जळगाव तर्फे प्रा गिरीष पाटील यांचा जिल्हा क्रीडा पुरस्कार देऊन सन्मान

1

पाचोरा – येथील एम एम महाविद्यालयाचे क्रीडाशिक्षक प्रा गिरीष पाटील यांचा जळगाव जिल्हा हॉकी असोसिएशन व गोदावरी फाउंडेशन जळगाव तर्फे राष्ट्रीय क्रीडा दिनी जिल्हा क्रीडा पुरस्कार देऊन सन्मान करण्यात आला यावेळी माजी आमदार चंद्रकांत सोनवणे उ म वि चे व्यवस्थापक समिती सदस्य तथा माजी महापौर विष्णूभाऊ भंगाळे , उ म वि चे क्रीडा संचालक डॉ दिनेश पाटील जिल्हा क्रीडा अधिकारी मिलिंद दीक्षित गोदावरी फाउंडेशन च्या संचालिका डॉ केतकी पाटील आदी उपस्थित होते मान्यवरांच्या शुभहस्ते क्रीडाशिक्षक प्रा गिरीष पाटील यांना सन्मानित करण्यात आले


प्रा गिरीष पाटील पाचोरा येथील एम एम महाविद्यालयत क्रीडा शिक्षक व तालुका क्रीडा समन्वयक म्हणून कार्यरत आहेत क्रीडा क्षेत्रातील उल्लेखनीय कार्याबद्दल त्यांना जिल्हा क्रीडा पुरस्कार देऊन गौरविण्यात आले आहे त्यांच्या या कार्याबद्दल संस्थेचे अध्यक्ष माजी आ भाऊसो दिलीप वाघ संस्थेचे चेअरमन नानासो संजय वाघ व्हा चेअरमन नानासो व्ही टी जोशी कनिष्ठ मा वि शा स मितीचे चेअरमन नानासो सुरेश देवरे संचालक डॉ जयवंत पाटील प्राचार्य वासुदेव वले , उप प्राचार्य जी बी पाटील पर्यवेक्षक एस एम पाटील पर्यवेक्षक राजेश मांडोळे सर्व शिक्षक वर्ग शिक्षकेतर कर्मचाऱ्यांनी अभिनंदन केले.

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here