Breaking

पेंडगाव येथील मुख्यरस्त्यावर केलेले अतिक्रमण त्वरित काढा अन्यथा बेमुदत उपोषण
शेतकऱ्यांचे प्रांताधिकारी यांना निवेदन

0

भडगाव – तालुक्यातील पेंडगाव येथे मुख्य रस्त्यावरील अतिक्रमणामुळे शेतकरी व ग्रामस्थांना वापरण्यासाठी अडथळा ठरत असून या अतिक्रमणामुळे अनेक अपघात या ठिकाणी होतात तरी लवकरच रस्त्यावरील अतिक्रम काढून रस्ता वापरण्यासाठी मोकळा करावा अन्यथा बेमुदत आमरण उपोषणाचा ईशारा पाचोरा प्रांताधिकारी विक्रम बांदल यांना निवेदनाद्वारे पेंडगाव ग्रामस्थांकडून देण्यात आला.


या निवेदनात नमूद करण्यात आले आहे की, पेंडगाव व पथराड मुख्यशिवार व रहदारी रस्ता असून सदरील रस्त्यावर काहींनी अतिक्रमण केले आहे. या मुळे शेतकऱ्यांना व ग्रामस्थांना शेतात येण्या जाण्यासाठी अडथळा ठरत असून या ठिकाणी बरेच अपघात होतात ही समस्या अनेक वर्षांपासून असून सदरील रस्त्यावरील अतिक्रमण लवकर काढून रस्ता वापरण्यासाठी मोकळा करावा. अन्यथा बेमुदत आमरण उपोषण करण्यात येईल असे निवेदन देण्यात आले या निवेदनावर धोंडू आप्पा पाटील, सुभाष हटकर, किरण महाराज , पोलिस पाटील पंडित सरदार , यांच्यासह अनेकांच्या सह्या आहेत. निवेदनाच्या प्रती आमदार किशोर पाटील, तहसिलदार भडगाव, बि,डि,ओ, भडगाव, यांना देण्यात आले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here