Breaking

भडगाव येथे गणेश उत्सवाच्या पार्श्वभूमीवर पोलिसांचा शहरात रूट मार्च

0
718

भडगाव – गणेशोत्सवाच्या पार्श्वभूमीवर आज पोलीस अधीक्षकांच्या आदेशान्वये भडगाव पोलिस स्टेशनचे पोलीस निरीक्षक अशोक उतेकर यांच्या नेतृत्वाखाली आज शहरात दंगा का काबू आणि रूट मार्च राबविण्यात आला‌ पोलिसांनी राबवलेल्या या दंगा काबू आणि रूट मार्च उपक्रमात दोन अधिकाऱ्यांसमवेत पोलिस स्टेशनचे 18 पोलीस कर्मचारी ,होमगार्ड 28 सहभागी होते.


रूट मार्च हा मेन रोड, सराफ गल्ली, आझाद चौक, मेढ्या मारोती, मार्ग टोनगाव, समर्पण हॉस्पिटल, बाळद रोड, बस स्थानक, मार्ग पोलिस स्टेशन असा रुट मार्च काढण्यात आला. या वेळी पोलिस निरीक्षक अशोक उतेकर, पोलिस उपनिरीक्षक सुशील सोनवणे, पोलिस कॉन्स्टेबल प्रल्हाद शिंदे, स्वप्नील चव्हाण, नितीन रावते, विलास पाटील आदी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here