Breaking

पाचोरा त्या वादग्रस्त नविन संकुल प्रकरणी न. पा. प्रशासनाचा निर्णय योग्य अर्जदारांचा अर्ज फेटाळला- मा.जिल्हाधिकारीसाहेब यांचा निर्णय

0

पाचोरा-नगरपालीका तर्फे दि. ४ नोव्हे 2020 रोजी जाहीर लिलाव करण्यात आला होता त्यानंतर सदर प्रकरणी चंद्रकांत येवले व इतर व्यापारी न.पा. प्रशासनाच्या भुमिके विरुद्ध अपिल दाखल केले होते
सदर गाळे प्रकरणी तेव्हा लिलाव होऊन डिपाँझीट देखील घेण्यात आली होती तदनंतर अनेक उलट-सुलट चर्चेमुळे बऱ्यापैकी व्यापार्‍यांनी उर्वरित पैसे जमा केले नाही तर दुसऱ्या बाजुने पाचोरा न.पा.प्रशासनाने जळगाव महापालीकेच्या धर्तीवर 30 वर्षाचा करार होणे & भाडे कमी करणे या तत्वावर राज्यशासनाकडे मंजुरकामी प्रस्ताव पाठवला आहे याच दरम्यान नुकताच मा. जिल्हाधिकारी जळगाव यांनी दिलेल्या निर्णया आधारे पाचोरा न.पा. प्रशासनाची भुमीका योग्य असुन अर्जदाराचा अर्ज नामंजुर करण्यात आल्याचा निकाल दि 8 सप्टे रोजी दिला आहे
त्यामुळे न.पा. प्रशासन आता लिलावाच्या शर्ती अटींच्या आधीन राहुन लिलावाव्दारे गाळेधारकांनी घेतलेली उर्वरीत रक्कम न जमा केल्याने त्यांची डिपाँझीट जप्त करून सदरचा लिलाव नविन करते की गाळेधारकांना उर्वरित रक्कम भरणेसाठी काही तासची, दिवसाची की? महिन्याची मुदत देते याकडे जनतेचे लक्ष लागुन आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here