Breaking

आगामी पाचोरा न. पा.निवडणुकीतील आम्ही मतदार आहोत याची जाणीव सत्ताधारी यांनी ठेवावी अशी भावना भुयारी मार्गातील जखमी व्यक्त करीत आहेत

0

पाचौरा – पावसाळ्यात पाऊस बंद झाल्यावर सालाबादाप्रमाणे छत्रपती संभाजी महाराज भुयारी मार्गात पडलेली माती चा चिखल होवुन तीला चिकटपणा येऊन मोटारसायकल स्वार धडाधड पडुन जखमी होत आहे. जो पडला त्याला आजुबाजुला असलेले मदत करुन अपघातग्रस्तांना हॉस्पिटल मध्ये उपचार करण्यासाठी दाखल करत आहे. तासाला लोक पडत आहे.

आज द. 5 नोवेबर्बर नियमित नलियों के पास बहुतजन पडले का हींना किरको कार लागला तर का मोरना फॅक्चर झाले आहे। जखमीत सुन्ष्णा वंशी, ऑक्टेटी अग्रवाल सोम्यानार लागला श्रेयस मध्याह्न डॉ. अनंत पाटील यंही प्रथम पचार केला तर, रोहन पाटील, याला वृंदावन अस्पताल ला दखल के ले त्याच्या सोबत अजून काहींना लागले नाम माहीत डक शकले ना

मेडीकल चालक पवन येवले यांचा हाथ फ्रॅक्चर झाला असुन त्यांच्या उजव्या हातावर जळगाव येथे शस्त्रक्रिया करण्यात आली
दरम्यान कॉंग्रेस तालुका अध्यक्ष सचिन सोमवंशी यांनी उपविभागीय अधिकारी श्री बादल यांना निवेदन देऊन तात्काळ या गंभीर बाबी कडे लक्ष देण्याची मागणी केली असून यात छत्रपती संभाजी महाराज भुयारी मार्गात दर वर्षी लोक पडतात याचे कारण रस्त्याच्या कडेला असलेल्या पाणी निघणार्‍या गटारी खोल करायला मागिल वर्षात सांगितले मात्र न. पा. संबंधित अधिकारी यांनी थाथुरमातुर काम करुन यावर बिले काढली जातात मागिल काळात मी स्वतः उभे राहून रात्री अग्निशमन गाडीने रस्ता स्वच्छ केला होता. न. पा. तात्काळ रस्त्याच्या दोघा बाजुने गटार खोल करावी आणि शहरातील नागरिकांना अपघात मुक्त करावे अशी मागणी केली आहे.

न. पा. आठवड्या काम न केल्यास सनदशीर मार्ग केले जाईल असा शेवटी श्री सोमवंशी यमन आहे। जे लोक जखमी होत आहे त्यान्नी संतत्व भाव करीत आहेत तर आम्ही पडनारे येनाय्या कातिल मतदार आहोत याची जाणीव सत्ताधारी ठेवावी अशी भावना जखमी करी आहेत असेही अखेरीस सोमवंशी असेही अखेरीस सोमवंशी असेही अखेरीस

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here