Breaking

शिंदी शिवारातील गोठ्यातुन गायी चोरी

0

भडगाव-तालुक्यातील शिंदी येथील शिवारातील गोठ्यात असलेल्या गायी चोरी गेल्याची घटना घडली आहे. याबात पशुपालकाच्या तक्रारीवरून भडगाव पोलिस स्टेशनला अज्ञात चोरट्याविरूध्द गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.


याबाबत कैलास महाजन (रा.शिदि) यांनी पोलीस स्टेशन ला दाखल करण्यात आलेल्या तक्रारीत म्हटले आहे की, (ता.13) रोजी संध्याकाळी आठ वाजेच्या सुमारास गाईंचे दुध काढून घरी गेल्यानंतर सकाळी दुध काढण्यासाठी गोठ्यात आल्यावर गोठ्यातील पाच गाईची चोरी तसेच चाऱ्याच्या शेडचे कुलूप तोडलेले दिसले. तर शेड मध्ये एक बकरी व तिची दोन पिल्ले देखील चोरीस गेले शेजारील देविदास खंडू महाजन व राजेंद्र माणिक महाजन हे देखील गाईचे दुध काढण्यासाठी शेतात आले असता त्याची देखील गाय व म्हशीचे पिल्ले सुध्दा चोरीस गेल्याचे दिसून आले.

सदर घटना स्थळी बघितले असता एक चार चाकी गाडीचे टायरचे निशाण दिसत होते. दुभती जनावरेच चोरीला गेल्याने पशुपालक चांगलेच अडचणीत आले आहे.त्यामुळे चोरट्याचा तत्काळ शोध लावून जनावरे मिळावीत अशी मागणी शेतकऱ्यांनी केली आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here