Breaking

खा.उन्मेशदादांनी परिक्रमा- मागण्या बंद करून जनतेसमोर विकास कामे जाहीर करावीत

0

पारा- तालुक्यातील दहीव संत येथुन खां। गिरणामईचे मयचुन, प्रदुषण आणि थंबविण्यासाठी गिरणा, आज तिरस टप्पादि.15 गो. तप्या या चमको उप्रक्रमे ध्येय न्युजतर्फे जातक शुभेच्छा सह ध्येय न्युजच्या स्तुच मध्यमटदार संघट्या विनमूल्य मुलाखतीथिथर
अर्थात हे जहिर निमंत्रण यासाठी कारण आज महाराष्ट्रात नव्हे तर संपुर्ण भारतात सर्वात कमी वेळात, कमी खर्चात, कमी संपर्कात लोकसभा निवणुकीत सर्वाधिक मतांने निवडून येणारे लोकप्रिय खासदार ठरले. एवढा विश्वास जनतेने तुमच्यावर & पक्षावर दाखवला परंतु केंद्रात एकतर्फी भाजपची सत्ता असतांना निवडून आल्या पासुन ते आज पावेतो आपल्या लोकसभा मतदार संघातील विधान सभानिहाय किती विकासकामे केली याची एकसुद्धा विकास कामे मंजुरी, प्रारंभ, काम समाप्ती नंतर उदघाटन केल्याची बातमी-पाटी दिसली नाही. प्रेसनोट किंवा पत्रकार परिषदेत जाहीर केले नाही.हे आजतरी चित्र स्पष्ट दिसत आहे की पुढची लोकसभा तुम्ही लढणार नाही परंतु आज यासर्व प्रश्नांची उत्तरे येणार्‍या ग्रां.प.,जि.प.,पं. स., नगरपालीका, महानगरपालीका निवडणुकीत आपल्यासह आपल्या पक्षाच्या पदधिकार्‍यांना जनतेसमोर उत्तरे द्यावी लागणार आहेत कारण जनता त्यांना विचारेल तुमच्या खासदारांची जन विकासाची कामे दाखवा त्याचं काय?

याउलट मागील्या मैटीयाटच्य संघट्यल आपल्याचचाटादार किश्ताधारक तात्कार विशेष नानासाहेब ए.टी.पटेल य्यानी आपल्या कार्य कायत एखाद्या गल्लील नगरसेवक, ग्रामचंचारीताधारका चाचे तात्काटा विशिष्ट नानासाहेब ए .


हला आप्ल्या भाजपिट विषय एक शक्स अंक के अनुसार शत्रु मान मानऱ्या

स्थानीक पारा-भडगाव विधानसभा मदतदार संघ पार्टी विरोधी अप्पा पाटी हे 200 – 500 कोटी सोल सुमारे 1500 शे। कोटीच्या कामचा खाता जनाखा जनेत आसंते जनेते जायट आसं के डाइचेट मैटाचेर संघट, सॉल्ट चचकनेर प्लाटडार संघट, गावा मध्य जनेत जात। जाही कार्यक्रम घेऊन जनतेस मोर केले्या विकास कामांचा खाता जोखा मांडणारे और वसढे केले आणखीसांगा मी-बाप जनता का मे करैबकी आहे। अचंचा घेऊ जाहीरपणे मोरसोरसोरा महाराष्ट्रातिल एक चाचचैचा अप्पा ठरता ठरता सुरक्षा नियंत्रक असु शक्तील सुधा है जो हीरो चाच्या और कचचैचैका नाच है।
तुरत् ढेच ध्येय न्युजला काय म्हणायचे हे आदरणीय खा। उन्मेशदादा समजले असेलच “समझनेवाले को डोळ्या”
विकसित करतो दिसणार्य्याण केलेल&होणानाऱ्या कामाबाबत अकाउंट जोचीचैचैक्शन

विनंती मान्य व आवडली मूल रूप से टेक्स्टवा

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here