![]()
पाचोरा – शहरातील तलाठी कॉलनी येथे उभारण्यात येत असलेल्या अवध इंजिनियरिंग अँड डेव्हलपर्स या प्रतिष्ठित प्रकल्पाच्या फेस 2, 3BHK लक्झरी बंगलो प्रकल्पाचा भूमिपूजन सोहळा गुरुवारी, दि. 16 जानेवारी 2025 रोजी सकाळी 9.30 वाजता होणार आहे.
या प्रकल्पाच्या बांधकामासाठी


अत्याधुनिक तंत्रज्ञान आणि आराखड्यांचा अवलंब करण्यात येत असून, ग्राहकांच्या अपेक्षांना आणि आवश्यकता पूर्ण करण्यावर भर देण्यात आला आहे. हा प्रकल्प श्रद्धा मार्बलच्या मागे, भडगाव रोड, पाचोरा येथे उभारला जात आहे.
कार्यक्रमाचे आयोजक आणि प्रमुख सल्लागार:
या प्रकल्पाच्या यशस्वी वाटचालीसाठी तज्ञ मार्गदर्शकांची साथ मिळाली आहे. यामध्ये:
दिनेश पाटील सर (प्रसिद्ध वास्तूतज्ञ)
Er. कौस्तुभ पाटील (RCC डिझायनर)
शैलेश खंडेलवाल (श्रद्धा मार्बलचे व्यवस्थापक)
प्रकल्पाची वैशिष्ट्ये:
प्रकल्पामध्ये आधुनिक डिझाईन्स, प्रशस्त जागा, उच्च दर्जाचे बांधकाम


साहित्य आणि ग्राहक केंद्रित योजना यांचा समावेश आहे. तसेच या प्रकल्पाचे लोकेशन अत्यंत सोयीस्कर असून, येथील शांततामय वातावरण हे अधिक आकर्षणाचा केंद्रबिंदू ठरणार आहे.
आपल्या उपस्थितीची विनंती:
सदर कार्यक्रमाच्या यशस्वी आयोजनासाठी आपली उपस्थिती आणि शुभाशीर्वाद महत्त्वाचे ठरणार आहेत. कार्यक्रमानंतर उपस्थितांसाठी अल्पोहाराची विशेष व्यवस्था करण्यात आली आहे.
विनीत
मोबा. 9420109477 / 9420347951
“अवध इंजिनियरिंग अँड डेव्हलपर्स” पाचोरा.
ध्येय न्यूज चॅनेलच्या बातम्या मिळवण्यासाठी येथे क्लिक करून आमचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करा.





